Phan Minh Nguyên
Khóa học PR tại BMG rất hay, thực tế, cung cấp đầy đủ kiến thức, rất cần thiết cho công việc sắp tới của tôi. Bên cạnh đó Giảng viên ở BMG đều là những GV giỏi và rất nhiệt tình. Cơ sở vật chất tốt giúp HV học tập hiệu quả.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Phan Minh Nguyên
Khóa học PR tại BMG rất hay, thực tế, cung cấp đầy đủ kiến thức, rất cần thiết cho công việc sắp tới của tôi. Bên cạnh đó Giảng viên ở BMG đều là những GV giỏi và rất nhiệt tình. Cơ sở vật chất tốt giúp HV học tập hiệu quả.
Những suy nghĩ và câu hỏi của tôi được giảng viên BMG trả lời một cách thật đơn giản và dễ áp dụng. Với cách giảng và ví dụ minh hoạ thực tiễn, bây giờ tôi không còn ngại nữa khi nộp đơn vào môi trường làm việc chuyên nghiệp.
Sau một thời gian tìm hiểu và lựa chọn ở một số trung tâm, tôi nghĩ tôi đã quyết định đúng khi đầu tư thời gian học tập và chi phí lớp học PR tại BMG...
Giảng viên dạy có phương pháp, hướng tới tư duy nhiều hơn. Các học viên và giảng viên trong lớp rất gần gũi, dchùng tôi nói chuyện trao đổi ý kiến với nhau 1 cách dễ dàng. BMG rất chủ động để giúp đỡ học viên nắm bài 1 cách...
Ngoài học được những kiến thức trên lý thuyết mà tôi còn học được rất nhiều điều từ những tình huống thực tiễn. Tôi rất thích phương pháp dạy thực tiễn của trường BMG. Đặc biệt các học viên khác trong lớp là những người đã đi làm nên tôi...
Tôi cảm thấy môi trường học tập tại BMG tốt với trang thiết bị hiện đại, đội ngũ giảng viên nhiệt tình. Bên cạnh đó là sự chia sẻ kinh nghiệm từ nhiều ngành nghề khác nhau của các anh chị học viên cùng lớp.
Tôi là sinh viên của Trường ĐH Marketing, để có việc làm như mong đợi tôi đã đăng ký khoá học Marketing chuyên nghiệp của BMG...