Ngoài học được những kiến thức trên lý thuyết mà tôi còn học được rất nhiều điều từ những tình huống thực tiễn. Tôi rất thích phương pháp dạy thực tiễn của trường BMG. Đặc biệt các học viên khác trong lớp là những người đã đi làm nên tôi cũng học được nhiều kinh nghiệm cho bản thân
Cảm nhận học viên
Nguyễn Huy Toàn
Học ở BMG là một trong những việc làm có ảnh hưởng nhiều nhất đến công việc và cuộc sống của tôi! Khóa học Marketing Ứng dụng thật tuyệt vời! Chân thành cảm ơn thầy cô và các bạn lớp MPC03!
Trần Thị Ngọc Hà
Có thể nói, học tập tại BMG rất tốt và thoải mái: trường luôn tạo mọi điều kiện để học viên tương tác, khai thác kiến thức của Giảng viên, có thư viên online và offline. Lớp học sạch sẽ, cơ sở vật chất tương đối đầy đủ.
Nguyễn Bảo Minh
Khóa học marketing chuyên nghiệp bám sát với thực tế. Chương trình đào tạo tốt, giảng viên thân thiện, nhiệt tình. Môi trường thuận lợi cho các học viên giao lưu, học hỏi.
Nguyễn Dương Triều Nghi – APM 84
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẻ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sỉ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
Hùynh Nam Hưng
Tôi thấy cơ sở vật chất phục vụ cho việc học tập cho học viên tại trường BMG rất tốt. Chương trình học tập phù hợp và mang tính thực tế nhiều hơn lý thuyết.
Nguyễn Thị Thiên Hương
BMG có cơ sở vật chất và môi trường học tập tôt. Đội ngũ giảng viên có phương pháp giảng dạy dễ hiểu với nhiều kinh nghiệm thực tiễn và bộ phận hỗ trợ học viên rất nhiệt tình.