Đặng Trần Lê Vũ
Sau một thời gian tìm hiểu và lựa chọn ở một số trung tâm, tôi nghĩ tôi đã quyết định đúng khi đầu tư thời gian học tập và chi phí lớp học PR tại BMG…
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Đặng Trần Lê Vũ
Sau một thời gian tìm hiểu và lựa chọn ở một số trung tâm, tôi nghĩ tôi đã quyết định đúng khi đầu tư thời gian học tập và chi phí lớp học PR tại BMG…
Khóa học Marketing tại BMG cung cấp đầy đủ những kiến thức cơ bản cần thiết cho học viên, giúp ích trong công việc hiện tại của tôi. Việc hỗ trợ cho học viên cũng rất tốt, các bạn Giáo vụ luôn vui vẻ, thân thiện.
Giáo trình, tài liệu đầy đủ, chặt chẽ, cập nhật thường xuyên, không cần ghi chép nhiều, chỉ cần lắng nghe, hiểu và áp dụng ngay tại lớp. Bài giảng không có nhiều lý thuyết, có ví dụ thực tế, tình huống cụ thể giúp học viên rất dễ tiếp...
Tuy mới học môn đầu tiên “Marketing tổng quát” nhưng tôi thấy rất bổ ích, giúp tôi có được kiến thức nền tảng của Marketing. Tôi rất hài lòng về buổi ôn tập kết thúc môn, đây là buổi học giúp tôi hệ thống lại kiến thức về marketing một...
Nếu bạn muốn trở thành những người làm việc chuyên nghiệp, sống với đam mê nghề mình đang chọn thì tôi tin rằng BMG là ngôi trường tuyệt vời nhất để bạn được học hai thứ ấy. Chỉ cần bạn biết ước mơ và dám thực hiện!
Môi trường học tập tại BMG tốt. Nội dung chương trình giảng dạy mang tính thực tiễn cao, cung cấp đầy đủ các tài liệu cần thiết. Giảng viên BMG nhiệt tình, thân thiện, gần gũi, chia sẻ nhiều kinh nghiệm với học viên.
Tuy chỉ mới tham gia được 1/3 khóa học, song khóa học Marketing Ứng dụng chuyên nghiệp đã giúp tôi có được những kiến thức cần thiết. Giảng viên ở đây rất nhiệt tình, luôn hỗ trợ học viên. Bên cạnh đó, nhân viên BMG còn rất nhiệt tình với...