Lương Thị Mỹ
Tôi tự tin rằng tôi sẽ trở thành nhà PR chuyên nghiệp trong tương lai vì với cách giảng dạy rất sinh động của chương trình và kiến thức thực tiễn của giảng viên…
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Lương Thị Mỹ
Tôi tự tin rằng tôi sẽ trở thành nhà PR chuyên nghiệp trong tương lai vì với cách giảng dạy rất sinh động của chương trình và kiến thức thực tiễn của giảng viên…
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẽ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sĩ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
Thật đúng với câu slogan "Học thực tiễn, làm chuyên nghiệp", giảng viên chia sẻ kiến thức rất thực tế. Lớp học có sỉ số vừa phải giúp việc tiếp thu hiệu quả hơn. Một điều đáng chú ý nữa ở BMG làm tôi thấy hài lòng là được hỗ...
Đối với tôi, BMG có một phương pháp giảng dạy dễ hiểu, không phải viết lý thuyết nhiều mà vẫn nắm được kiến thức được truyền đạt từ giảng viên.
Em rất hài lòng với chất lượng giảng dạy ở BMG. Ban Giảng viên chuyên nghiệp, yêu nghề và không ngại chia sẻ thực tiễn, thầy cô hài hước, vui tính đã giúp bài học thêm hấp dẫn hơn. Ngoài ra, BMG còn thể hiện sự quan tâm chăm sóc...
Tôi cảm thấy hài lòng khi học tập tại BMG. Khóa học dạy những kiến thức rất cơ bản trong Marketing. Ngoài ra, các Thầy/ Cô đã kết hợp kinh nghiệm thực tiễn trong giảng dạy, do đó giúp học viên hiểu hơn về bài học.
Tôi nhận thấy khóa học PR này được thiết kế phù hợp với nhu cầu thực tế của học viên, cung cấp nhiều kiến thức quan trọng và thực tiễn rất cần thiết. Ngoài ra, BMG có thư viện sách kinh tế rất hấp dẫn.