Nguyễn Gia Quốc Sử
BMG có phương pháp giảng dạy dễ hiểu và thực tiễn. Học viên không phải học lý thuyết nhiều, bên cạnh đó còn được thực hành với nhiều tình huống sinh động, cụ thể để học viên có thể nắm vững hơn nũa kiến thức được học.
Trang chủ / Cảm nhận học viên / Nguyễn Gia Quốc Sử
BMG có phương pháp giảng dạy dễ hiểu và thực tiễn. Học viên không phải học lý thuyết nhiều, bên cạnh đó còn được thực hành với nhiều tình huống sinh động, cụ thể để học viên có thể nắm vững hơn nũa kiến thức được học.
Những suy nghĩ và câu hỏi của tôi được giảng viên BMG trả lời một cách thật đơn giản và dễ áp dụng. Với cách giảng và ví dụ minh hoạ thực tiễn, bây giờ tôi không còn ngại nữa khi nộp đơn vào môi trường làm việc chuyên nghiệp.
Khóa học đã giúp tôi hiểu rõ như thế nào là Marketing và làm Marketing như thế nào. Qua khóa học này tôi thấy mình năng động tự tin hơn.
Giảng viên BMG nhiệt tình và thân thiện, những thông tin trong bài giảng thì thực tiễn và được cập nhật chính xác. Ngoài ra, Ban Giảng viên có tác phong rất chuyên nghiệp, tôi cảm thấy rất thích thú khi học khóa học này.
Dù không quy mô hoành tráng, nhưng cách tiếp cận của Phòng giáo vụ BMG với học viên thật thân thiện, tôi rất hài lòng với cách làm việc này.
Đây là một khóa học thực tiễn, cần thiết cho người đang đi làm và sinh viên quan tâm đến ngành Marketing. Một điều mà tôi cũng rất thích là kho sách ở trung tâm khá đầy đủ và hữu dụng để các học viên mở rộng thêm kiến thức.
Một người đi làm như tôi, thì phương pháp giảng dạy "không cần ghi chép nhiều, chỉ cần hiểu, nhớ bài" thật sự làm tôi hứng thú hơn trong việc học